Hagvaxtartölur


Uppfært: 07/04/2009   kl:12.02.36


Hagvöxtur í ESB og EEA miðað við fyrri ársfjórðung


VLF q/q-1 (SA)

Gross domestic product, volumes; Percentage change q/q-1 (SA)

Percentage changes

timegeo2006q012006q022006q032006q042007q012007q022007q032007q042008q012008q022008q032008q04
Euro area0.81.10.60.90.70.40.60.40.7-0.3-0.3-1.6
Euro area (16 countries)0.81.10.60.90.70.40.60.50.6-0.2-0.2-1.6
Euro area (15 countries)0.81.10.60.90.70.40.60.40.7-0.3-0.3-1.6
Euro area (13 countries)0.81.10.60.90.70.40.60.40.7-0.3-0.3-1.6
Euro area (12 countries)0.81.10.60.90.70.40.60.40.7-0.3-0.3-1.6
EU (27 countries)1.01.10.60.90.70.50.70.60.5-0.1-0.3-1.5
EU (25 countries)0.91.10.60.90.70.50.70.60.5-0.2-0.3-1.5
EU (15 countries)0.91.00.50.80.70.50.60.50.5-0.2-0.4-1.6
Belgium0.90.70.60.80.80.30.70.40.40.30.1-1.7
Bulgaria::::::::::::
Czech Republic1.52.21.41.51.31.51.41.20.60.70.3-0.9
Denmark1.32.0-0.50.41.1-1.11.70.3-1.20.3-0.8-1.9
Germany0.81.50.71.10.40.40.60.31.5-0.5-0.5-2.1
Estonia2.42.52.52.11.90.20.91.0-1.5-1.7-2.2-4.3
Ireland1.91.32.3-1.36.0-1.00.20.5-1.0-0.41.1-7.1
Greece1.11.20.91.21.10.71.00.60.90.90.40.3
Spain0.91.10.90.91.01.00.60.60.40.1-0.3-1.0
France0.71.00.00.60.60.50.70.40.4-0.30.1-1.1
Italy0.70.50.41.10.20.10.2-0.30.3-0.6-0.7-1.9
Cyprus1.11.10.81.21.20.91.21.20.80.80.60.6
Latvia3.93.71.52.11.93.92.41.2-5.0-1.4-0.4-3.9
Lithuania1.91.71.32.52.22.52.32.00.20.2-0.3-1.4
Luxembourg1.71.31.51.82.1-0.11.00.7-0.81.5-1.4:
Hungary1.11.00.70.6-0.3-0.10.40.60.5-0.1-0.6-1.2
Malta0.71.00.41.01.30.50.91.10.20.3-0.3-1.0
Netherlands0.71.40.40.90.70.61.31.60.6-0.1-0.3-1.0
Austria0.80.80.90.90.70.60.70.70.50.20.0-0.2
Poland1.61.71.91.41.71.61.42.10.91.00.80.3
Portugal0.40.60.10.40.90.40.00.6-0.30.2-0.2-1.6
Romania::::::::::::
Slovenia1.02.21.52.11.61.52.00.41.90.60.8-4.1
Slovakia2.62.02.12.62.01.92.67.0-3.41.91.82.1
Finland1.71.20.81.11.30.80.51.5-0.30.1-0.3-1.3
Sweden1.41.01.00.70.30.80.31.5-0.6-0.5-1.0-2.4
United Kingdom1.10.70.50.90.80.90.80.60.4-0.0-0.7-1.5
Croatia::::::::::::
Turkey::::::::::::
Iceland3.7-1.72.5-0.62.10.85.1-1.0-1.6-1.62.9-0.9
Norway-0.20.61.40.60.30.71.31.4-0.00.2-0.71.4
Switzerland0.90.60.90.60.81.00.91.10.10.1-0.1-0.3
United States1.20.70.20.40.01.21.2-0.00.20.7-0.1-1.6
Japan0.10.80.50.81.0-0.30.41.00.3-1.2-0.4-3.2
:=Not available
Source of Data: Eurostat
Last Update: 03.04.2009
Date of extraction: 7 Apr 2009 09:39:28 GMT



Hagvöxtur í ESB og EEA miðað við sama ársfjórðung á síðasta ári

VLF q/q-4 (NSA)

Gross domestic product, volumes; Percentage change q/q-4 (NSA)

Percentage changes

timegeo2006q012006q022006q032006q042007q012007q022007q032007q042008q012008q022008q032008q04
Euro area3.42.42.63.13.12.52.72.31.92.00.8-1.6
Euro area (16 countries)3.42.42.73.23.12.62.72.31.92.10.8-1.5
Euro area (15 countries)3.42.42.63.23.12.52.72.31.92.00.8-1.6
Euro area (13 countries)3.42.42.63.23.12.52.72.31.92.00.8-1.6
Euro area (12 countries)3.42.42.63.13.12.52.62.31.92.00.8-1.6
EU (27 countries)3.52.63.13.43.52.82.82.52.02.31.1-1.6
EU (25 countries)3.52.63.03.33.52.82.82.51.92.21.0-1.7
EU (15 countries)3.42.42.83.13.42.62.62.21.82.10.8-1.9
Belgium3.83.12.32.72.92.62.82.81.92.11.5-0.8
Bulgaria4.86.97.16.25.57.34.96.97.07.16.83.5
Czech Republic6.96.86.76.76.25.95.85.94.44.44.00.2
Denmark4.13.13.22.92.7-0.12.11.9-0.41.1-1.3-3.7
Germany3.61.72.83.83.42.52.41.62.13.41.4-1.6
Estonia11.010.310.59.89.06.75.54.40.2-1.1-3.5-9.7
Ireland6.74.87.44.08.75.94.05.5-1.2-0.70.3-7.5
Greece4.35.14.54.14.84.04.23.33.43.32.92.2
Spain4.04.13.63.93.93.73.63.62.92.30.4-0.8
France2.61.92.12.12.11.62.42.51.71.50.8-0.9
Italy2.61.61.62.42.21.91.80.50.3-0.4-1.1-3.0
Cyprus4.04.53.94.24.54.14.74.64.33.93.52.9
Latvia12.811.712.711.99.09.311.410.00.5-1.9-5.2-10.3
Lithuania8.08.77.37.57.09.010.58.87.05.22.9-2.2
Luxembourg6.05.67.46.67.35.14.93.61.22.4-0.3:
Hungary4.83.74.24.02.50.90.60.51.72.00.8-2.3
Malta3.94.02.22.74.13.53.73.22.43.22.0-1.2
Netherlands3.73.43.03.32.92.94.04.13.73.52.0-0.6
Austria4.22.83.03.63.83.22.72.62.82.41.60.3
Poland5.35.96.57.16.96.85.77.26.25.85.22.3
Portugal1.70.91.61.42.21.81.81.80.80.60.4-1.7
Romania7.08.08.38.16.15.95.86.88.29.39.22.9
Slovenia5.65.26.36.47.66.67.55.45.75.53.9-0.8
Slovakia7.27.28.411.18.08.510.514.39.37.96.62.5
Finland5.76.03.94.24.74.63.73.82.42.51.5-2.4
Sweden6.03.34.33.62.73.12.32.10.93.00.3-4.9
United Kingdom2.72.63.33.14.53.02.52.32.33.21.8:
Croatia6.13.54.84.77.06.74.83.54.33.41.6:
Turkey5.99.76.35.77.64.03.43.4::::
Iceland7.14.92.23.82.15.37.27.23.21.2-1.2-1.5
Norway4.7-0.82.23.02.63.12.83.91.35.20.80.8
Switzerland4.13.23.42.93.03.43.13.83.12.71.4-0.6
United States::::::::::::
Japan2.52.01.62.03.42.31.92.01.50.7-0.2-4.3
:=Not available
Source of Data: Eurostat
Last Update: 03.04.2009
Date of extraction: 7 Apr 2009 09:59:54 GMT



Heimild: Eurostat
Comments